Britanicca (@Britanicca0) header
Britanicca (@Britanicca0) profile picture

whistle-blower living in Vladivostok Russia , CCM Member Since 2002, Defending People.

Vladivostok, Russia
Joined April 2021
Photo by Britanicca (@Britanicca0)Photo by Britanicca (@Britanicca0)Photo by Britanicca (@Britanicca0)Photo by Britanicca (@Britanicca0)Photo by Britanicca (@Britanicca0)Photo by Britanicca (@Britanicca0)Photo by Britanicca (@Britanicca0)
Kila nikijitahidi nimuone Mwigulu Nchemba kama Waziri Mkuu nashindwa Yaan inakataa kuingia akilini namuona kama Msanii msanii Fulani
91
76
6
840
40,138
Miaka 4 ? Au umerudi kwa mkakati maalumu Dogo
Nina Miaka 4 bila kuingia Twitter naona sasa hivi ishaitwa X 馃ゲ馃ゲ
159
Britanicca retweeted
Nauza account Ina followers 91K kwa 1M Nyingine Yenye 10K nauza kwa 250,000 Ya 2000 followers ni 70,000
2
49
Haina madhara Mara ya mwisho Rais aliyeko madarakani chama chake kushinda midterms ni 2002 (Bush.. tena kutokana na effect ya 9/11) Kabla ya hapo Clinton (1998) na Roosevelt (1934) Ukishika Ikulu lazima ugaragazwe midterms. Kwenye siasa za Marekani haiwezekani kabisa kushinda Urais na midterms Mazoea ya Marekani ni Ukishika Ikulu, lazima ugaragazwe kwenye midterms. Midterms huwa ni kura ya maoni dhidi ya Rais aliyepo madarakani. Tangu Vita vya Pili vya Dunia, chama cha Rais kimepoteza wastani wa viti 26 kwenye House kila midterms. Kushinda midterms kama chama tawala ni MIUJIZA, na imetokea mara 3 tu kwa miaka 90 iliyopita: 1. 1934 - Franklin D. Roosevelt Ameongeza +9 House na +9 Senate. Watu walipiga kura kwa sababu ya New Deal yake dhidi ya Great Depression. 2. 1998 - Bill Clinton Ameongeza +4 House, 0 Senate. Hii ilikuwa kwa sababu Wamarekani walikasirika na Republican kutaka kumfukuza kazi Clinton kwa kashfa ya Monica Lewinsky. Uchumi ulikuwa vizuri sana na approval yake ilikuwa 66%. 3. 2002 - George W. Bush Ameongeza +8 House na +2 Senate. Hii ni ile unayosema, ilikuwa effect ya 9/11. Uzalendo ulikuwa juu, watu walimpa Bush support. Kabla ya hapo, ilikuwa 1902 - Theodore Roosevelt. Kwa hiyo kauli yako ya pili nayo ni sahihi - haiwezekani kisiasa kushinda vyote viwili kwa nguvu. Ukishinda Urais, utalipia gharama kwenye midterms. Hata Obama 2010 alipoteza viti 63, Trump 2018 akapoteza House, Biden 2022 akapoteza -9 House ingawa alishinda +1 Senate. 9968 Ndiyo maana 2026 kwa Trump tena itakuwa mtihani mkubwa historia iko dhidi yake.
Mzee wangu Trump haamini anachokiona aisee! anapigika kwenye uchaguzi huko
1
4
1,432
Kule JF tarehe 18 niliwadokeza kwa code jinsi ambavyo Makonda na Msigwa wamekula pesa ya ujenzi wa viwanja! Leo yameibuka bungeni 鉁嶏笍鉁嶏笍鉁嶏笍
3
14
1,666
Tuko mbele ya muda
Simtetei Ila hili ni boko kabisa,mnapewa mjimalize. Zipo taarifa nyeti nyingi ambazo wangeweza kuwapa zikasaidia Taifa! Ya kwanza ni kuhusu Gold hapo kwenye akiba Yetu watu wanajipigia tu! Wizi wa Hela za Viwanja vya Mpira,Hela ya Elnino nusu ishakung鈥檜twa huku bado jua linawaka
1
340
Hawa wadada wamejimilikisha misukule kibao
4
321
Hukumu ya Lissu watu wataumbuka Vibaya sana na haipo watu mnavyofanya speculation!! Mara kabudi kavuka kwenda Zanzibar kupeleka hukumu, kwani kabudi ni nani hadi aandae hukumu? Ukipewa Habari kuicharaza kwanza tumia akili si kila unachopewa unarusha tu! Keshokutwa si mbali
12
4
30
6,105
Machoko wanakaribia kurudi madarakani, mlengo wa OBAMA! Shetani mkubwa
Nimefurahishwa na matokeo ya uchaguzi wa marekani (Midterm Elections) Democrats tumechukua viti 150, dhidi ya 89 vya Republican Campaign ya trump dhidi ya Abdul,imefeli kama ilivyofeli Kwa mamdani 馃榿 Barack Obama has defeated Donald Trump 鉁嶏笍鉁嶏笍
1
1
7
779
Sasa we Wassira unampongeza Lema wa nini? CCM tuna matatizo mengi zaidi ya wao
9
412
Haha 馃槅
1
2
230
Britanicca retweeted
Anakataa kuwa Kisamvu hakijaguswa Alafu unaendelea kusisitiza kuwa nyuma yake ? 馃榾
2
1
1
344
We Mzee acha UPUUZI acha kutisha watu nawe utasagiwa kunguni sasa acha UPUUZI acha watu waandamane ni haki yao cha msingi wasivunje sheria
3
6
2
30
1,515
Uanaharakati si Kuchafua nchi bali kuwajibisha Viongozi wasio makini ila nchi unaiweka safi, NENO HARAKATI LINATUMIKA VIBAYA SANA
1
2
5
Wait wanadhani nimebadilika am always positive si teteagi UPUUZI
Mwana harakati Kazi yake si kushambulia CCM tu. This is wrong !! Mwanaharakati kazi yake ni kuhakikisha masilahi mapana ya Nchi yetu yana lindwa. Ukijihusisha na Chama unaacha kuwa mwanaharakati na kuwa mwanasiasa.
1
309
Britanicca retweeted
Wananchi na wanavyama muwe makini na Wanaharakati Wengine Nilishangaa siku moja Mange anasema 鈥淣AONA HARAKATI HUWEZI ZIFANYA TWITTER MAANA WANANCHI WENGI HAWAKO TWITTER,BORA FACEBOOK NA INSTAGRAM HIVO NAOMBA MUHAKIKISHE MNAMUANDIKIA META WANIFUNGULIE ACCOUNT ZANGU ILI馃憞馃従馃憞馃従
Kaongea sana mwisho anakua anasikika kama anapiga makelele wakat anajiona anaongea, chama kina utaratibu wake na mambo ya msingi huenda kwa vikao sio 馃棧
1
1
3
1,177
Britanicca retweeted
Ukiwa unafanya harakati Tanzania muda mwingine Changanya na akili yako! Watu wanafanya harakati kulingana na Ana chuki na nini au na Nani si kwa nchi 馃憤馃徑
This quoted post is unavailable.
1
2
2
10
1,343
What I said last month
Ukiwa unafanya harakati Tanzania muda mwingine Changanya na akili yako! Watu wanafanya harakati kulingana na Ana chuki na nini au na Nani si kwa nchi 馃憤馃徑
2
265
Tuliyaona yanakuja haya
Kuna muda nawashtukia hawa wana harakati baadhi si wote! Ila pia nanyi CHADEMA kuweni serious sana na mambo! Yaan Katibu Mkuu anatoa tamko bado anapingwa mtandaoni eti amependelea? Ndo madhara ya kupokea michango hovyo hovyo kutoka kwa kila TAKA TAKA bila Kuweka mashart mwanzo
1
3
817
Britanicca retweeted
Niliandika sehemu kwamba uanaharakati TZ ni mbinu si matusi,Huyu Ponda katoa pole Kwa Samia na miongoni mwa nguzo za harakati haswa!Je naye tumtukane?Let us focus Kwenye mambo ya wananchi,tusidandie kila topic! Tunajua CCM imeumiza Watu hasa October 29,Ila pole ni mtazamo wa mtu
19
3
3
74
6,146