Pinned Tweet
"usinene ukamala"🕊️🕯️ waiting for "KARMA"
wakristo tuseme-AMINA
ndugu waislam tuseme-kheri
Tunao abudu mizimu tuseme-Tawile
STIMA⚡ retweeted
Unachukua simu ya mpenzi wako unakuta kaweka picha yako kwa screen unamwambia "Babe nitajie Password" anakuambia andika jina lako. Oya nyie..😍☺️
Miaka ya zamani waliita wanja ila sasa ndio mnaita make up kujipodoa!!
Hivi shekhe huyu hawezi kuchukuliwa hatua kwa kumchafua bwana MO?
STIMA⚡ retweeted
Allahummaj'al haadhal-yawma yawma khayrin wa ijaabatid-du'aa'i wa tahqiiqil-amaanii.
Aamiina Yaa Rabbal Aalamiin. 🤲
Jumaa Mubarak ❤️
1. Hakuna anayekuja kukusaidia — Pambana mwenyewe.
2.Misimamo yako ndiyo inaamua thamani yako kwa watu.
3. Ukiwa mkweli, utachukiza wengi.
4. Kutoa ni baraka, lakini toa kwa watu wanaojua kuthamini.
5.Kila kitu kina wakati wake—ukikilazimisha, kitakuumiza.
STIMA⚡ retweeted
Mwanetu Daudi mwili ulionekana mitandaoni mochwari hakupatikana tulizika nguo fresh wanetu poa sana💔
STIMA⚡ retweeted
Aisee wazee wa kimila na wale wa ma laana wapo wanalaani kinoma wanatoa maneno machungu mno na kufukia manuizi na kuchinja
Sipati picha .💔🙌🏿
STIMA⚡ retweeted
Nimetoka kuangalia video za MO29, mpk machozi yamenitoka💔 Mwili mzima umetetemeka kwa uchungu. Ndugu zetu waliuaw kikatil mno 😭💔 Hakuna maneno yanayowz kueleza maumivu haya Mungu awafariji wote waliopoteza wapendwa wao. Haki haitakiwi kuwa sabb ya mtu kupotza maisha yake. 🕊️🇹🇿 – at Dar es Salaam, Tanzania
Ukitaka kujifunza matusi mapya tembelea hii post nimeona kila tusi
Replying to @mchiziMonie
Huyu fala kafa kisenge sana kwa kuwasikiliza wanasiasa wakati wenzao wanapiga hela za tonetone na hakuna family memba wao hata mmoja aliekufa
STIMA⚡ retweeted
Kuna mwanangu mmoja ni mpare naishi nae jirani Hapa.
Msela anasema mwaka 2022,alienda kuchumbia binti X wa kabila la kinyaturu.
Binti ambae alimtoa kijijin na kuja kuishi nae mkoani Arusha.
Msela anasema mwaka huohuo,alirudi kijijin na kulipa mahali kwaajili ya Binti Yao.
STIMA⚡ retweeted
Mama kama huyu angetamani kuwa na mwanae wanafurahi lakini waliuchukua uhai wa mtoto wake kikatiri sana 💔
Imani yangu ipo siku wote waliohusika watalipia damu za watanganyika 🙏
Sitasahau #Mo29
STIMA⚡ retweeted
Special kumanina kwa wengine mnaotumia hii siku kama siku ya kupata engagement au impression za Elon.
Kumamae zenu, acheni maigizo.
Mtu unapost kitu na kuomba "repost" kabisa🚮🚮🚮


























