Miss Mbula retweeted
Kesho namaliza shughuli ya mwezi wa Rozari, mwone baraka zikimiminika mseme mimi ni shoga, nyasachiel ubroywak.
Kesho namaliza shughuli ya mwezi wa Rozari, mwone baraka zikimiminika mseme mimi ni shoga, nyasachiel ubroywak.
Miss Mbula retweeted
nimeingiza torch kwa haga ndo minyoo zidhani kuna light at the end of the tunnel 😂😂
Miss Mbula retweeted
Kuna jamaa ameniomba rwabe and for him, I was the only solution, nimeshangaa sana coz wtf circle yake yote haina 200, mimi ata siombangi pesa mbali, I do ask from my family members na funnily ata nikitaka 50k urgently ntapata.
Kuna jamaa ameniomba rwabe and for him, I was the only solution, nimeshangaa sana coz wtf circle yake yote haina 200, mimi ata siombangi pesa mbali, I do ask from my family members na funnily ata nikitaka 50k urgently ntapata.








