Mafioso retweeted
No jobs, no opportunities, no proper infrastructure, yet leaders live in luxury, Imagine being so selfish that you don’t care your own people have to become strangers in foreign lands just to survive💔What a disgrace😒
Mafioso retweeted
Bado hata mshahara wa 600K hautoshi kama unaishi Dar. Nasemaga minimum salary take home inapaswa kuwa angalau 900K.
Sasa umepanga chumba 100K
Nauli ya kwenda na kuridi kazini 5K kwa siku, kwa mwezk - 150K
Chakula kwa siku 15K, kwa mwezi - 450K
Bando kwa mwezi - 70K
Umeme & bills za maji n.k - 30K
Jumla - 800K.
Hapo bado hujahonga, hujatoka weekend, hujaambiwa mjomba kameza panga 🫵😂.
Sio kwamba nina kipato cha zaidi ya 1M, mi mwenyewe hohehahe ila hali ya maisja ipo juu sana
Mafioso retweeted
sometimes i sit alone and realize nobody truly knows how bad things are for me mentally
Mafioso retweeted
Kasichana kadogo kanakusetia collapsed doggy Hadi unasahau kalikuzalia wazazi eiiiy
Mafioso retweeted
Sema kuwa na Nuclear ndio uhuru kamili !
wale Hackers wa North Korea wangekuwa wanatokea Kenya au TZ FBI na Interpol wangekuwa wamejaa huku na vitisho kibao ila sababu North Korea hakuna hata wa kusogelea kmmk 😂😂😂
Mafioso retweeted
Mwakimi kwenye Tsh.420,000/= alimlipa Njiwa Flow Tsh.420/= kama malipo ya simu. Mwakimi ni GOAT 😁🙌
Mafioso retweeted
Huwa naogopa sana kumshtakia mtu kwa Allah nikidhulumiwa haki yangu….bcz the few times i have done it the effect is almost immediate and absolutely Karmic
Mafioso retweeted
Day 30/31 ✅
ONE more day 🕺
#SoberOctober
Mafioso retweeted
Dem akikuambia " i am sorry but i have to block you for the sake of my own peace" huwa anamaanisha nini?
Mafioso retweeted
Nimepigia one of my high school old friends I haven't heard from him in like 5 years kumjulia hali akadai "ata ni mungu amekutuma" nikajua hapo nimejipeana.
























