Kombe 𓃵 (@muschyNelson) profile picture

LONE WOLF 🐺, DARASA LA SABA👨🏾‍🏫, ROADRUNNER🏃🏾‍♂️, BLACK BELTED 🥋,MKULIMA👨🏾‍🌾, BOOM CONCRETE PUMP OPERATOR, DRIVER but JOBLESS 🚜🚛. #LigiKuuFan⚽️

Tanzania, dar es salaam
Joined October 2011
Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)Photo by Kombe 𓃵 (@muschyNelson)
Today, the High Commission of Canada in Tanzania team gathered for a moment of silence to mark the one-year anniversary of the October 29, 2025 elections in remembrance of the victims and the lives lost.
14
118
3
258
4,341
Mtoto mwingine aliepigwa risasi ya kichwa na Samia Suluhu.
18
166
4
568
13,552
Kombe 𓃵 retweeted
Mwanetu Daudi mwili ulionekana mitandaoni mochwari hakupatikana tulizika nguo fresh wanetu poa sana💔
18
108
1
655
9,640
Joint statement on recent events in Tanzania.
86
802
77
2,390
455,786
Kombe 𓃵 retweeted
Mali inaweza kurithiwa, Nyumba inaweza kuuzwa, lakini kumbukumbu ya wema wa mtu inaweza kuishi vizazi vingi. Pumzikeni kwa amani ndugu zetu, jamaa na marafiki tuliowapoteza 29/10/2025
10
175
1
837
7,565
Kombe 𓃵 retweeted
Nimeona clip sheikh Shafi akieleza namna kanisa Katoliki lilivyo na structure ya uongozi. Naungananae kukubali hoja zake kwamba kanisa katoliki akisimama Kitima akatoa tamko la kanisa si tamko lake wala maoni yake binafsi bali ni uongozi mzima umekaa chini na kuadhimia kwa pamoja. Kituambacho sisi waislam uongozi huo hatuna.
9
32
1
329
12,072
🧵 Wewe unaesoma, ni mwaka toka wananchi wenzio walipouliwa, familia zao zilipobaki na simanzi ya kutowaona wapenzi wao tena katika maisha hapa duniani, na wengine kubaki na majeraha na makovu ya moja kwa moja. Wao walitangulia hivyo daima tutawakumbuka na kuwaenzi, 👇🏾
22
230
2
606
8,447
Kombe 𓃵 retweeted
Statement from the British High Commission, Dar es Salaam
44
306
20
747
18,848
Kombe 𓃵 retweeted
His only weapon was his national flag! 29October, We will remember them!
2
23
89
715
Kombe 𓃵 retweeted
R.I.P 29/10/25
13
308
4
1,103
9,076
R. I. P 💔🕊️
4
66
147
1,066
Mungu na ayaone machozi yetu na asikie vilio vya mioyo yetu. Tunahitaji haki! Pumzikeni kwa amani, Mashujaa wa Oktoba 29! 💔
4
62
197
1,565
Kombe 𓃵 retweeted
Leo umetimia mwaka mmoja tangu mauaji yaliyofanywa kwa makusudi na vyombo vya dola vya Tanzania dhidi ya Watanzania wasio na hatia. Mauaji ya October 2025 yalikua yanaweza kuepukika na uchaguzi ukafanyika kwa amani na usalama. Kwasababu ya kiburi na uchu wa madaraka watawala waliamua kupuuza wito wa mda mrefu wa viongozi wa dini, vyama vya siasa, mashirika yasiyo ya kiserikali na hata watu maarufu ya kutaka mabadiliko ya katiba na sheria za uchaguzi ili kuwezesha uchaguzi huru na haki. Mpaka sasa mwaka mmoja baadae Nchi iko kwenye mkwamo mkubwa wa kisiasa, watu wanaendelea kutekwa, kuuawawa na kupotezwa. Kila anaetoa sauti ya kukemea uovu na kutaka maridhiano na uwajibikaji wa kweli anakabiliwa na kifo au mashitaka ya uongo. Inaonekana hawa watawala wameshindwa kujifunza kwa yale mabaya yaliyotokea, Inaonekana wanafurahia kuendeleza utawala wa mkono wa chuma, udikteta na ubabe, mauaji, utekaji na kunyamazisha badala ya kushawishi na kutatua matatizo. Kwa kutumia njia hizi mbele ni giza tupu, hakuna sehemu ambayo utawala wa kibabe Umefanikiwa kunyamazisha watu wote, Nchi hii ina watu zaidi ya milioni 70, hakuna siku watu wote hawa watanyamazishwa kwa uongo na kikundi kidogo cha watu kwa kutumia ubabe. Njia pekee ya kutatua mkwamo huu ni. 1. Kumuachia Mwenyekiti Lissu na kufuta kesi za uongo dhidi ya wanachama wetu wote. 2. Kuachia mateka wote na kusitisha utekaji na mauaji ya kiholela. 3. Kuruhusu msuluhishi huru (mediator) kuleta watu pamoja na kuzungumza kwa ukweli na uwazi. 4.Uwajibikaji bila upendeleo kwa wahusika wa mauaji, kulipa fidia familia za wahanga, kutibu majeruhi wote na kuwapa fidia. 5. Kuruhusu Uchunguzi huru na kuomba radhi mbele ya Watanzania kwa makosa makubwa yaliyofanywa na vyombo vya dola dhidi ya raia wake. 6. Kuandika katiba mpya ya Nchi na sheria za uchaguzi ambazo zitarudisha umoja na haki kwa kila mtu. 7. Kutamka kwa uwazi kwamba makosa kama yale hayatajirudia tena kwenye Nchi yetu. 8. Kuhakikisha familia zinapata miili ya wapendwa wao na kufanya maziko ya heshima, kiafrika na kidini. Kuendelea kutumia ubabe ni kuchochea chuki, uhasama na visasi kwa siku zinajazo… Watawala badala ya kutumia chawa na ubabe kujaribu kuhujumu Chadema na uongozi wa Chadema, Tumia busara kufanya jambo sahihi la kuponya Nchi hii. Tunajua mipango yenu dhidi yetu, lakini haki haijawahi kushindwa. Endeleeni kupumzika kwa amani wote mliouwawa kikatili na kibabe, poleni majeruhi na wahanga wote. Haki inaweza kuchelewa Lakini haki itapatikana tu.
78
707
12
2,049
25,336
29.10.2025🕊️
7
191
5
791
6,662
29.10.2025 💔🕯️🕯️ 🕊️🕊️
23
467
8
1,188
14,250
Kombe 𓃵 retweeted
29/10/2025 💔🇹🇿
1
83
3
301
3,647
Kombe 𓃵 retweeted
Walichukua uhai wa Tina binti mpambanaji Mama wa mtoto mmoja na nguzo ya familia... #HatutaSahau 29/10🕊️🕯️💔
37
237
3
748
8,757
Wakati sherehe za mashujaa wao zikipikwa na kuchochea, Ndivyo hadithi za mashujaa wangu zilizikwa na kupotea 29.10.2025 💔❤️‍🩹
58
482
4
1,682
26,336
Kombe 𓃵 retweeted
29/Oct/2025 Hatutosahau my brother Masanga. Mwenyezi MUNGU akupunguzie adhabu ya kifo.🕊️🕊️
52
341
15
970
56,366
Kombe 𓃵 retweeted
Lord, on this solemn one-year anniversary, we remember and honor the souls lost on October 29th in Tanzania.We pray for eternal rest for those who passed, strength for their grieving families, and peace,justice, and healing for the nation. They are not forgotten🇹🇿 #InLovingMemory
14
292
3
740
12,094